Kết quả 1 đến 20 của 45

Chủ đề: Xin tư vấn về bệnh xã hội !

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    44

Lightbulb Xin tư vấn về bệnh xã hội !

Chào các anh chị , lại là em đây ạ. Tại topic cũ em bị khóa nên em kô biết hỏi tư vẫn ở đâu nên phải lập topic mới ạ. Topic cũ em đây : http://www.diendanhiv.vn/threads/593...bằng-miệng

Dạ do kiến thức về tình dục cả bệnh xã hội của em kém hiểu biết. Em mong anh chị giải dáp thắc mắc này cho em ạ. Hiện tại ngày hôm này là ngày thứ 10 sau khi em có tiếp xúc nguy cơ. Anh chị cho em hỏi là nếu ko may em có liếm âm đạo cô ta trong vòng tầm 30s và có liếm âm đạo cô ý 2 lần ạ , mà ví dụ cô ý trong thời gian ủ bệnh SMG hoặc là bị SMG nhưng đốt rồi thì liệu ko may dịch âm đạo cô ý vào mồm em thì em có bị lây ko ạ ? Em thì thấy âm đạo cô ý xung quanh nhìn ko có nốt và bình thường .Vì em có đọc thấy là phải tiếp xúc trực tiếp với nốt Sùi thì mới bị đc hay dính dịch tiết âm đạo là cũng có thể bị đc ạ ? Và trong thời gian đó em liếm âm đạo cô ý 30s em có sao không ạ? HIện tại ngày thứ 10 em thấy mồm vs dương vật em hiện tại bình thường ạ . Em kém hiểu biết xin các anh chị trong ban tư vấn quản trị giải đáp cho em ạ ! Em chân thành cảm ơn ạ!

* Em ko biết Sùi Mào Gà lây qua Tiết Dịch Âm Đạo hay là phải Trực Tiếp mình Tiếp Xúc với nốt Sùi thì mới bị ạ.
    ads
    Lần sửa cuối bởi cosaokhong69, ngày 01-05-2018 lúc 23:58.

Thông tin về chủ đề này