qua tìm hiểu trên mạng e biết e bị ám ảnh cưỡng chế ( e hay bị làm việc ngắt quãng , nhìn ngang nhìn dọc để kiểm tra xem có ai định hại mình k, đi đường hay sợ bị kim tiêm đâm sợ lây hiv , suốt ngày nhìn xuống đường kiểm tra ) dạo gần đây e có biểu hiện trên da thỉnh thoảng lại có cảm giác như kim đâm . khi nào như vậy e đều quay lại kiểm tra xem có ai làm gì mình k.

e thấy e bị tổng hợp rất nhiều thứ khiến e vô cùng mệt mỏi. (e thấy ai bị thì chỉ bị 1 cái .. vd như nhìn ngang nhìn dọc hoặc sợ hiv thôi) :((( e khổ tâm lắm ạ

e đã phạm 1 sai lầm.. hôm qua e có ra công viên tập thể dục . e hay có tật nhìn tứ phía , cứ 1 lúc lại nhìn như sợ ai đó sẽ hại mình ( đâm kim tiêm...) mấy người ở công viên nhìn e thấy e hay quay ngang quay ngửa thì e thấy cũng ngại lắm . vs cả e cũng hay có tật kiểm tra giày xem có dẫm phải kim tuêm k.
rồi e đứng 1 chỗ suy nghĩ và quan sát mọi người . sau đó e có cảm giác nhói ở chỗ bắp chân phải mà e lại k quay lại kiểm tra vì ngại sợ mọi người nghĩ e làm sao( lúc đó trời cũng tối rồi ).
e hôi hận quá vì lúc đó e k quay lại kiểm tra

Khi về phòng e muốn kiểm tra xem có vết kim đâm hay k nhưng vì e bị kiểu làm j cũng bị đứt quãng nên ko kiểm tra dc( e cũng ngại mấy bạn cùng phòng e) vì nếu e kiểm tra thường kiểm tra rất kỹ từng tí 1 .

e nói có thể nhiều người k thể hiểu dc bệnh của e

để khắc phục e đã nghĩ trong đầu là khi nào có cảm giác bị chích thì sẽ quay lại kiểm tra để yên tâm . mà giờ ngay cả quay lại kiểm tra xem có gì k và về phòng e cũng k thể kiểm tra dc ngay( mãi sau e xem qua thù thấy có mấy vết đỏ và có 1 vết phồng như vết muỗi đốt) e hối hận quá

e lo là bị ai đâm kim tiêm nhiễm hiv vào mình. sợ bị nhiễm hiv

a/c tư vãn giúp e với ạ . thật sự e lo lắng lắm ạ .
mọi người xin hãy vào chia sẻ và tư vấn giúp e ạ :(((