Em chào mọi người. Em xin mọi người tư vấn cho e trường hợp như sau. Đợt vừa rồi em
đi công tác xa nhà có 2 lần trong 1 tuần tìm đến gmd. Tất cả trong tình trạng tỉnh táo không bia rượu. Dạo này e thấy hiện tượng bcs giả rấy nhiều. E dùng bcs trog nhf nghie
1 : Lần đầu qh gmd os cho e qua bcs. Được 1 lúc thay bcs khác qh. Lúc đầu cô ấy lên trên lúc rút ra e thấy bcs còn 1 nửa. E kéo bcs xuốg và qh tiếp. Nếu tuột đến đầu khấc mà vẫn qh thì có tự đeo bcs vào dk ko ah. Hôm đó em lâu ra nên e thấy dv đau rát. Lúc xuất tih e thấy đầu bcs có tinh dịch.có túm trắng ở đầu bcs. Còn châm kim hay rách ko thì e kb. Vì e không kiểm tra kĩ.
2 : lần 2 qh gmd cũng os cho e qua bcs. Được 1 lúc thay bcs khác qh. Gmd có dùng dầu bôi chơi vào bcs. Được 1 lúc e rút ra và tiếp tục thay bcs khác vì e sợ dầu làm tuột. Sai lầm của e là e không kiểm tra bcs đó có bị rách hay châm kim hay không. Thay bcs thứ 3 e qh hơi lâu nên lúc xt e thấy bcs bị kéo dài ra. Và tinh dịch vẫn ở trong bcs.lúc rửa vs xong e về nhà thì thấu dv nóng rát Em lo quá e xin mọi người tư vấn giúp e.