Em chào anh chị trong diễn đàn. Em xin chia sẻ câu chuyện của em ạ. Khoảng 2 tuần trước 2 có quan hệ với gmd trong lúc hơi say rượu , lúc quan hệ em có mang bcs, bao ko bị tuột ra. Nhưng em không chắc chắn là bao có bị thủng hay rách nhỏ ko. Tuy nhiên em và gmd có quan hệ bằng miệng trực tiếp cho nhau, gmd os cho em khoảng 2 phút còn em thì khoảng 40s. Sau đó em cảm thấy cơ thể có nhiều dấu hiệu bất thường. Khoảng 4 ngày sau khi qh khi ngủ buổi tối bụng em bỗng trở lên lạnh toát phải đi ngoài nhưng mãi sau mới đỡ, những ngày sau em cảm thấy đau bụng nhưng ko đi ngoài không được, và thỉnh thoảng có hiện tượng tiêu chảy. Thứ 2 là em thấy rất nhức và đau đầu, có hôm buổi tối rất là đau. Em có kiểm tra nhiệt độ thường xuyên nhưng nhiệt độ chỉ khoảng 35, 36 độ ở tai. Thứ ba 2 em thấy bị đâu khớp ở đôt ngón tay, thỉnh thoảng nhói đau ở phần bắt tay, cẳng tay, mu bàn chân mỗi lần kéo dài khoảng 5 phút thôi. Ngoài ra em hay bị ngứa bất thường khi gãi da đỏ lên và có thấy nốt đỏ li ti, sau khi da hết đỏ thì không thấy nữa. Những ngày nay em luôn lo lắng bị nhiễm hiv. Xin anh chị tư vấn giúp em có bị sao không ạ. Nếu em đi xét nghiệm thì sau bao lâu thì đi xét nghiệm có kết quả chính xác ạ. Em cảm ơn các anh chị!