Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 27 của 27

Chủ đề: Xét nghiệm 4 tháng âm tính mà nhiều triệu chứng hiv

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Hyvongmongmanh2015 Xem bài viết
    Em mong có nhiều bạn trẻ đọc được những tâm sự của em để tránh xa các cạm bẫy của gmd.(tụi nó vừa moi tiền của mình vừa cố tình lây bệnh của mình để trả thù đời)
    Bạn đừng có nhãm vừa thôi, Ủa vậy chỉ mình bạn biết sợ chết còn họ là thú hay quái vật sau mà ko biết sợ chết, Bạn ko đâm đầu vào ai bắt được bạn chơi, bạn có chơi có chịu đừng có họ đổ tên thừa

2. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Lục Giang (12-02-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ e cảm ơn tất cả các anh chị trong diễn đàn đã chia sẽ với em ạ, nhưng sao em rối trí quá ạ.

Cảm ơn
    2,578
    Dạ e cảm ơn tất cả các anh chị trong diễn đàn đã chia sẽ với em ạ, nhưng sao em rối trí quá ạ.
    Rối cái gì, bạn ko đọc được chữ việt hả??

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    E xin chào các a chị trong diễn đàn. Em có nguy cơ quan hệ bị rách bcs với gmd
    cách đây 5 tháng(2/9/2015) khoảng 2 tháng sau thì em có triệu chứng sưng tuyến mang tai hai bên và nổi hạch dưới hàm 2 bên, sốt và rét, sợ nước, sợ gió, đâu đầu, ngứa họng, nổi ban màu hồng có mụn nước ngứa, xuất hiện các mụn đỏ va mụn mủ rải rác khắp người, thường xuyên bị ngứa ở mặt và da đầu, mắt nhìn mờ, viêm tai giữa, tiêu chảy kéo dài trong phân có máu, nổi hạch bẹn 2 bên, loét miệng, khô họng khát nước cả ngày, hay bị ớn lạnh, và nóng người, đau đầu, hay bùn ngủ gật, ngáp liên tục, cơ bị rung giật liên hồi, xuất hiện các nốt xuất huyết lấm tấm ở ngực, đau nhức cơ khớp....em có xét nghiệm 73 ngày ở pasteur bằng phương pháp hiv combi pt, kết quả âm tính, và ở thời điểm 115 ngày xét nghiệm anti hiv ở bệnh viện thống nhất kết quả negative=0,424, cho em hỏi với những kết quả như vậy đã an toàn chưa, tại sao em nhiều triệu chứng quá vậy, có khi nào em sinh kháng thể chậm không ạ?
    Theo triệu chứng mô tả.rất có thể bạn bị nhiễm nấm sâu.bạn nên đến bệnh viện da liễu khám nhé.

Cảm ơn
    61
    vào diễn đàn này thấy nhiều ông ''thần hồn nát thần tính'' quá nhỉ, toàn tự dọa mình và làm khó BQT tư vấn và giải thích mỏi mồm, lúc sướng không kêu la, rồi sau đó cứ than thở sườn sượt, híc, có sức chơi mà ko dám đương đầu với hậu quả hay sao ấy, tôi cũng là người bị H hơn 6 năm nay, tôi biết rõ người lây nhiễm cho tôi nhưng tôi chưa bao giờ trách móc mà còn khuyên can người ta cẩn thận đừng để lây nhiễm cho ai nữa, lớnn hết cả rồi, có suy nghĩ, có tính toán , trước khi làm gì thì hãy cân nhắc cái thiệt cái hơn để khỏi phải ân hận

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Các anh chị cho hỏi XN 6 tháng at ở pasteur có chính xác không ạ, mà sao em còn đau cơ, nổi hạch, rối loạn tiêu hoá, và phát ban ngứa ạ.

Cảm ơn
    2,578
    Các anh chị cho hỏi XN 6 tháng at ở pasteur có chính xác không ạ, mà sao em còn đau cơ, nổi hạch, rối loạn tiêu hoá, và phát ban ngứa ạ.
    Đây là lần cuối BQT cập nhật tài liệu cho bạn:
    Cập nhật các câu hỏi và trả lời về xét nghiệm HIV.

Vào chủ đề này BQT khóa lại để ko ảnh hưởng TV khác

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này