Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Xét nghiệm HIV mốc 6 tuần

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xét nghiệm HIV mốc 6 tuần

Chào các anh chị,
    Khoảng cuối tháng 4/2016 em có đi mát xa và sau đó gái mát xa có dùng tay và BJ cho em một lúc. Cũng nhờ em có tham khảo các bài viết của các anh chị trên diễn đàn nên em cũng có lĩnh hội được một một ít kiến thức, do đó sau 1 tháng em đi XN HIV combo ở Hòa Hảo và kết quả là âm tính.
    Em cũng tạm yên tâm. Hiện giờ cũng cuối tháng 10 rồi, cũng gần đc 6 tháng em muốn đi XN lại để chốt một lần cho mãi mãi. Em đã quyết tâm từ bỏ tất cả các loại hình tệ nạn như vậy rồi.
    Hiện em cũng có biết là có chương trình xét nghiệm HIV miễn phí Chân trời mới. Em có nên XN ở đây ko hay là lại qua Hòa Hảo ạ? Và bây giờ thì XN loại gì? Và nếu XN ở Chân trời mới thì em có thể ghi thông tin giả được không?
    Em xin cảm ơn các anh chị trên diễn đàn mình.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi sonlv Xem bài viết
    Chào các anh chị,
    Khoảng cuối tháng 4/2016 em có đi mát xa và sau đó gái mát xa có dùng tay và BJ cho em một lúc. Cũng nhờ em có tham khảo các bài viết của các anh chị trên diễn đàn nên em cũng có lĩnh hội được một một ít kiến thức, do đó sau 1 tháng em đi XN HIV combo ở Hòa Hảo và kết quả là âm tính.
    Em cũng tạm yên tâm. Hiện giờ cũng cuối tháng 10 rồi, cũng gần đc 6 tháng em muốn đi XN lại để chốt một lần cho mãi mãi. Em đã quyết tâm từ bỏ tất cả các loại hình tệ nạn như vậy rồi.
    Hiện em cũng có biết là có chương trình xét nghiệm HIV miễn phí Chân trời mới. Em có nên XN ở đây ko hay là lại qua Hòa Hảo ạ? Và bây giờ thì XN loại gì? Và nếu XN ở Chân trời mới thì em có thể ghi thông tin giả được không?
    Chân trời mới là nơi XN miễn phí, dù bạn XN có phí hay miễn phí thì ở đâu cũng yên tâm. Về thời gian sau 6 tháng thì bạn XN phương pháp nào cũng chính xác 100%.

Vấn đề như bạn kể chỉ kích dục bằng tay và bằng miệng thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV, bạn cũng đã XN sau 1 tháng bằng Combo kết quả âm tính thì hoàn toàn yên tâm với kết quả đó.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi sonlv Xem bài viết
    Chào các anh chị,
    Nếu sau 1 tháng bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,huống chi những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn yên tâm 100% không cần xét nghiệm nữa.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này