Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: xét nghiệm 35 ngày phương pháp HIV Combo âm tính

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

xét nghiệm 35 ngày phương pháp HIV Combo âm tính

em chào mọi người ạ.
    cách đây gần 3 tháng e trong lúc uống rượu say e được mấy người a dẫn đi giải trí... trong lúc say e đã qh k an toàn vs gmd, sáng ngày hôm sau ngủ dậy e rất lo sợ e k thể ăn nổi bát cơm, người cứ bồn chồn tay chân run run nghĩ đến là e ng e như chẳng còn chút sức sống nào, đc 35 ngày sau e đi xét nghiệm ở bệnh viện "gold star" ở hải phòng = pp COMBO (HIV) ECLIA trog giấy ghi vậy giá 175k thì cho kết quả âm tính... hôm đó về kq âm tính e đỡ lo đc chút...xog đc mấy hôm e lại cảm thấy lo sợ nhưng lúc đầu mặc dù ng e cũng k có triệu chứng gì rõ e chỉ thấy mỏi nhức cơ tay một chút (công việc của e ngồi máy tính cả ngày k biết có phải do ngồi máy tính k ạ)
    NHƯNG e luôn nghĩ rằng e đã bị hiv e chỉ mới 22 tuổi e còn cả một giấc mơ dở dang các anh các bác ạ. e ân hận lắm ạ. mong mọi người giúp e ạ. :(
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    http://www.upsieutoc.com/image/RYzWYO

trên đây là kết quả xét nghiệm e chụp lại ạ :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    33 ngày combo AT thì ko lật kèo đâu, bạn chốt ở tuần 12 để khỏi lo lắng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi qn100586 Xem bài viết
    33 ngày combo AT thì ko lật kèo đâu, bạn chốt ở tuần 12 để khỏi lo lắng.
    Bác xem hộ e đây có phải là combo k ạ http://www.upsieutoc.com/image/RYzWYO

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nó ghi chữ combo to đùng đấy thôi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Kq này khả quan hơi bị cao rồi đó bạn . Chốt lại sau 12 tuần theo khuyến cáo nha kết quả sẽ ko đổi đâu yên tâm đi . Làm thêm giang mai , herpes , viem gan b nữa nha mấy bệnh này ko có tc mà chỉ xét nghiệm máu mới bít chúc bạn kq như ý

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi vucthambetac Xem bài viết
    em chào mọi người ạ.
    cách đây gần 3 tháng e trong lúc uống rượu say e được mấy người a dẫn đi giải trí... trong lúc say e đã qh k an toàn vs gmd, sáng ngày hôm sau ngủ dậy e rất lo sợ e k thể ăn nổi bát cơm, người cứ bồn chồn tay chân run run nghĩ đến là e ng e như chẳng còn chút sức sống nào, đc 35 ngày sau e đi xét nghiệm ở bệnh viện "gold star" ở hải phòng = pp COMBO (HIV) ECLIA trog giấy ghi vậy giá 175k thì cho kết quả âm tính... hôm đó về kq âm tính e đỡ lo đc chút...xog đc mấy hôm e lại cảm thấy lo sợ nhưng lúc đầu mặc dù ng e cũng k có triệu chứng gì rõ e chỉ thấy mỏi nhức cơ tay một chút (công việc của e ngồi máy tính cả ngày k biết có phải do ngồi máy tính k ạ)
    NHƯNG e luôn nghĩ rằng e đã bị hiv e chỉ mới 22 tuổi e còn cả một giấc mơ dở dang các anh các bác ạ. e ân hận lắm ạ. mong mọi người giúp e ạ. :(
    http://www.upsieutoc.com/image/RYzWYO

trên đây là kết quả xét nghiệm e chụp lại ạ :(

Sau nguy cơ 35 ngày bạn XN HIV Combo kết quả âm tính thì đây là tín hiệu bạn an toàn rất cao, hiện chưa trường hợp nào lật kèo ở tuần chốt 12 theo khuyến cáo.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    e cảm ơn mọi người ạ, nhưng từ sau hôm qh k an toàn đó e ít giao tiếp với mọi ng xung quanh và e cũng ít ra ngoài... e sống trong lo sợ gần 3 tháng nay... e hi vọng thoát nạn...e cũng sẽ k dám đụng tới c.gái nữa :(

Cảm ơn
    596
    e cảm ơn mọi người ạ, nhưng từ sau hôm qh k an toàn đó e ít giao tiếp với mọi ng xung quanh và e cũng ít ra ngoài... e sống trong lo sợ gần 3 tháng nay... e hi vọng thoát nạn...e cũng sẽ k dám đụng tới c.gái nữa :(
    Không nên tự đưa mình vào ngõ cụt như vậy, bạn cứ sinh hoạt bình thường.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Không nên tự đưa mình vào ngõ cụt như vậy, bạn cứ sinh hoạt bình thường.
    vâng e cảm ơn a ạ :( mà a ơi sao em tìm trên mạng về cái pp xn combo ECLIA k có thông tin gì cả ạ? pp này liệu có chuẩn k a?

Cảm ơn
    596
    vâng e cảm ơn a ạ :( mà a ơi sao em tìm trên mạng về cái pp xn combo ECLIA k có thông tin gì cả ạ? pp này liệu có chuẩn k a?
    Chữ Combo tiếng Anh có nghĩa là kết hợp (tìm kháng nguyên và kháng thể), phương pháp này có thể phát hiện HIV sớm hơn các phương pháp khác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

35 ngày xn combo âm tính ac giúp e với ạ.

cách đây 2 tháng e có lập pic hỏi về xn combo sau 35 ngày âm tính đc mọi người cùng a xuân trường và a tuấn kết luận ksao, cho tới nay đc hơn 3 tháng rồi nhưng e k dám làm xn lại... vì e sợ kq dt... người e ở ngực có mụn nhỏ ở chân lông, lưng cũng nổi mụn nhỏ như vậy, mà hnay e uống rượu vào thì xuất hiện nhưng đốm loang đỏ, e có tật chỉ cần uống 1 ly là đỏ ửng ng, nhưng hnay e thấy tay đỏ e rất sợ :(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    cách đây 2 tháng e có lập pic hỏi về xn combo sau 35 ngày âm tính đc mọi người cùng a xuân trường và a tuấn kết luận ksao, cho tới nay đc hơn 3 tháng rồi nhưng e k dám làm xn lại... vì e sợ kq dt... người e ở ngực có mụn nhỏ ở chân lông, lưng cũng nổi mụn nhỏ như vậy, mà hnay e uống rượu vào thì xuất hiện nhưng đốm loang đỏ, e có tật chỉ cần uống 1 ly là đỏ ửng ng, nhưng hnay e thấy tay đỏ e rất sợ :(
    Nếu sau 35 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này