Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 45 của 45

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có chảy máu

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi T112 Xem bài viết
    Em hỏi thêm là trong thời gian đợi 33 ngày đó, em có qhtd với người đó 2,3 lần nữa nhưng có dùng bcs (em có đổ nước ktra lại thì không lủng hay rách). Như vậy thì có ảnh hưởng gì không ạ (tụi em có os và hôn sâu, nhưng dv không trầy xước). Dù kq âm tính sau 33 ngày nhưng em vẫn thấy mệt mỏi, làm việc 1 xíu là mệt, đau họng vẫn còn..
    Bạn quan hệ an toàn thì có nguy cơ đâu mà ảnh hưởng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    Tại em vẫn còn thấy đau họng, mệt mỏi, giờ còn thêm đau cơ tay nên em hơi lo ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Em hỏi thêm là trong thời gian đợi 33 ngày đó, em có qhtd với người đó 2,3 lần nữa nhưng có dùng bcs (em có đổ nước ktra lại thì không lủng hay rách). Như vậy thì có ảnh hưởng gì không ạ (tụi em có os và hôn sâu, nhưng dv không trầy xước). Dù kq âm tính sau 33 ngày nhưng em vẫn thấy mệt mỏi, làm việc 1 xíu là mệt, đau họng vẫn còn..
    Quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10
    Cho em hỏi lần cuối cùng em qh không dùng bcs là hơn 1 tháng trước và em có đi xn sau 27 ngày thì ÂT (các lần sau qh đều dùng bcs). Em bị cảm, sổ mũi 2 tuần liền rồi vẫn chưa bớt, em đang còn bị tiêu chảy. Mọi người tư vấn giúp em có bị lật kèo hay gì không ạ. Tự dưng em lại lo lắng quá ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Hôm nay em có xn ÂT sau 33 ngày nguy cơ. Nhưng trước lúc xn em đang bị cảm (ho, sổ mũi, mệt mỏi) và có ăn hơi nhiều, trước khi lấy máu 5p em có uống nước ngọt. Những điều đó có ảnh hưởng kq gì không ạ? Em có cần phải xn lại hay gì không?
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu 33 ngày bạn xét nghiệm với phương pháp HIV Combo (HIV Ag/Ab) tìm kháng thể và kháng nguyên thì kết quả này khả quan mới cao,còn với Test nhanh tìm kháng thể thôi thì chưa chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Phương pháp HIV Combi PT là phương pháp xét nghiệm kết hợp tìm kháng thể và kháng nguyên (HIV Ag/Ab) tức là phương pháp HIV Combo nghĩa của tiếng Anh là kết hợp.

Như vậy sau 33 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Cho em hỏi lần cuối cùng em qh không dùng bcs là hơn 1 tháng trước và em có đi xn sau 27 ngày thì ÂT (các lần sau qh đều dùng bcs). Em bị cảm, sổ mũi 2 tuần liền rồi vẫn chưa bớt, em đang còn bị tiêu chảy. Mọi người tư vấn giúp em có bị lật kèo hay gì không ạ. Tự dưng em lại lo lắng quá ạ :(

Bạn xét nghiệm 33 ngày âm tính chứ 27 ngày gì bạn?.Cho dù 27 ngày luôn thì bạn đọc lại những mà Tuanmecsedec đã tư vấn.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này