Đầu tiên cho e xin lỗi BQT diễn đàn vì em cũng được a chị tư vấn ở chủ đề trước rồi. Nhưng em muốn nhờ a chị giải đáp hộ em vì em nghĩ mình bị nhiễm hiv thật rồi. Em bị loét ở 2 bên khóe miệng và đã hút chung điếu cày với phạm nhân bi hiv hôm 24/3. Phạm nhân này bị lở loét hết 2 lòng bàn tay, nên em sợ dịch ở tay dính sang miệng điếu rồi em lại cầm hút luôn thì bị nhiễm.

Khoảng 2 tuần sau hành vi đó em xuất hiện tiêu chảy, sốt nhẹ, nổi hạch nhỏ ở cổ, lưỡi trắng và hay đắng nhạt, nóng rát tay và chân. Lo quá nên sau hành vi 23 ngày và 35 ngày em có đi làm xét nghiệm combo ag/ab (âm tính). Hôm 16/5 được 53 ngày sau hành vi em có đi test nhanh kết quả cũng âm tính. Tinh thần em khi được a chị tư vấn cũng khá lên nhiều nhưng đến hôm nay em bị những mảng trắng ở 2 bên má và môi dưới cạo đi được để lại vết trợt đỏ không chảy máu và trên ngực, tay chân, sau lưng em nổi những chấm đỏ không đau rát gì như vết xuất huyết, to bằng đầu tăm có cái to hơn, thêm nữa dạo này em hay bị zona và nóng rát tê tay chân từ hồi đó đến giờ vẫn không thấy đỡ. Em đặt câu hỏi không vì kỳ thị nên em mong a chị thông cảm cho em. Vì em tìm hiểu thấy nhiều triệu chứng giống em quá, nhất là ban đỏ dạng như máu bên trong da kia với bị những mảng trắng trong miệng cạo đi được. Vậy nên em nhờ a chị tư vấn giúp em lần này nũa.

Nếu có điều gì mang tính chất kỳ thị em thành thật xin lỗi. Em chân thành cảm ơn anh chị