PDA

View Full Version : Kích dục = miệng khoảng 3S

Daulong
06-04-2015, 19:35
Chúc các anh chị trên dd vui vui...lâu quá mới lên thăm...có việc nhờ anh chị chút ạ: em có qhtd với bạn gái, luc đầu có bj nghĩa là bạn gái ngậm vào của em 2 lần lên xuống ( 3 giây OS đó) rồi em sợ quá ko cho làm nữa..sau đó qhtd có bcs.tất nhiên là lúc nào cũng bcs từ đầu đến cuối...2 ngày sau về thấy cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ...sợ bệnh khác không anh??? Cảm ơn mọi người...

songchungvoi_HIV
06-04-2015, 19:39
Chúc các anh chị trên dd vui vui...lâu quá mới lên thăm...có việc nhờ anh chị chút ạ: em có qhtd với bạn gái, luc đầu có bj nghĩa là bạn gái ngậm vào của em 2 lần lên xuống ( 3 giây OS đó) rồi em sợ quá ko cho làm nữa...tất nhiên là lúc nào cũng bcs từ đầu đến cuối...2 ngày sau về thấy cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ...sợ bệnh khác không anh??? Cảm ơn mọi người...
cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ => Nếu bạn tự chuẩn đoán cho mình thì lên Diễn đàn tư vấn làm gì?? Bạn tự chữa được mà. Bạn hay hơn BS cơ đấy. Vui lòng đi khám Da Liễu.
3 giây OS đó => Ko có nguy cơ với bất kỳ bệnh nào hết vì:

- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.

Daulong
06-04-2015, 19:44
Em chào anh Hiếu...a khoẻ chứ ạ...em lo lo ko biết có bị sao ko anh àh...nên nhờ anh chốt cho em...cảm ơn anh...mẩn đỏ anh àh..hơi hơi khó chịu...hôm sau thì thấy đỡ anh àh...chắc ko SMG hay Giang mai đâu anh nhờ...vì em khám tổng thể mấy các bệnh hết rồi...giờ vì 3s OS mà bị mấy quả smg hay giang mai thì thật buồn ạ...

Tuanmecsedec
06-04-2015, 19:45
Chúc các anh chị trên dd vui vui...lâu quá mới lên thăm...có việc nhờ anh chị chút ạ: em có qhtd với bạn gái, luc đầu có bj nghĩa là bạn gái ngậm vào của em 2 lần lên xuống ( 3 giây OS đó) rồi em sợ quá ko cho làm nữa..sau đó qhtd có bcs.tất nhiên là lúc nào cũng bcs từ đầu đến cuối...2 ngày sau về thấy cậu bé mẩn đỏ các nốt ở quy đầu...và thấy hôm sau lại đỡ...em quyết định cho đó là nấm ạ...sợ bệnh khác không anh??? Cảm ơn mọi người...

Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Vì bạn chưa trang bị kiến thức với thời gian tham gia diễn đàn.Vì vậy bạn bị hạ quyền theo quy định.

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MENBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)

Daulong
06-04-2015, 19:47
Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.
Thanks các anh....vậy đó là do tổn thương...cảm ơn các đại sư huynh...

songchungvoi_HIV
06-04-2015, 19:50
Em chào anh Hiếu...a khoẻ chứ ạ...em lo lo ko biết có bị sao ko anh àh...nên nhờ anh chốt cho em...cảm ơn anh...mẩn đỏ anh àh..hơi hơi khó chịu...hôm sau thì thấy đỡ anh àh...chắc ko SMG hay Giang mai đâu anh nhờ...vì em khám tổng thể mấy các bệnh hết rồi...giờ vì 3s OS mà bị mấy quả smg hay giang mai thì thật buồn ạ...

Thanks các anh....vậy đó là do tổn thương...cảm ơn các đại sư huynh...
Songchung trả lời rất chi tiết để bạn đọc, vui lòng đọc lại. Tks bạn, songchung vẫn khỏe

Charles
06-04-2015, 20:03

Với những gì bạn kể thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Tùng đẹp trai
07-04-2015, 22:10
lại đi đêm đi hôm hả cái ông này :-s