PDA

View Full Version : Stress(HIV) đã có kết quả sau 3thang+6ngày

stress(HIV)
20-12-2013, 21:03
Trước hết xin gửi lời chào thân ái nhất tới tất cả mọi người
Mình là thành viên mới đăng kí và sinh ngáy 1/11/1984
Những ngày qua mình có theo dõi d đ và thấy các ace là những người thật ấm áp tình người với những lời tư vấn thật nhiệt huyết.Hôm nay mình thật sự cần sự tư vấn của tổ trợ giúp!
Hành vi nguy cơ của mình như sau:"mình và con bé đó tự sướng,đến khi mình sắp ra thì nó cầm DV của mình cho vào AD cua nó và cuối cùng xuất trong âm đạo.của nó"(trường hợp là GMD)
Mình có đi xét nghiệm PP vi sinh tai bệnh viện đa khoa hải phòng đã cho AT vào ngày thứ 41
Tiếp tục xét nghiệm viêm gan B,C giang mai(khang nguyen/khang thể),HIV bằng PP ELISA tại viện huyết học và truyền máu trung ương Hà nội và kết quả cũng âm tính vào ngầy thứ 59(8 tuần+3ngày).
Đến nay tôi đã bước sang ngày 70.
Tôi biết cần 1 sự khẳng định vào 1 ngày gần nhất và rất cần lời khuyên của ace trong diễn đàn nhất la 1 người giàu kinh nghiệm như anh Tuấn.
Vậy aec và anh tuấn tư vấn giúp em la nên làm xét nghiệm cuối cùng để đối mặt với tử thần là khi nào?12tuần,3 tháng,hay kiên trì quả 3thang10ngay.
Trước khi hết câu em co 1 tâm sự nho nhỏ tới mọi người:1 người lạnh lùng và can đảm như em đã biết stress rồi!!!
Em xin chân thành cảm ơn!!!

stress(HIV)
20-12-2013, 21:04
trước tiên xin chân thành cám ơn tất cả các thành viên trong diễn đàn đã tận tình tư vấn giúp đỡ!
1 lần nữa xin chân thành cảm ơn

stress(HIV)
20-12-2013, 21:07
vào ngầy hum qua t6/20/12/2013 tui đã được 3 tháng+6ngày và đã có quay lại viện huyết học và truyền máu trung ương hanoi xet nghiệm lại HIV bằng pp ELISA và nồng độ gút trong máu và có kết quả thật đáng buồn...

Tuanmecsedec
20-12-2013, 21:09
trước tiên xin chân thành cám ơn tất cả các thành viên trong diễn đàn đã tận tình tư vấn giúp đỡ!
1 lần nữa xin chân thành cảm ơn

Chúc mừng bạn đã hoàn toàn an toàn.

stress(HIV)
20-12-2013, 21:09
tui đã bị nồng độ gut trong máu tăng cao và từ nay phải it uống rượu
Nhưng bù lại có 1 tin vui quan trọng hơn cả là ko bị nhiễm HIV(ÂM TINH) và các bệnh khác bác sĩ bảo ko phải khám nữa,thế là ổn rồi(viêm gan BC,giang mai)
Tôi gửi thông báo này mong mọi người chia vui với tôi!!!

Dont_stop
20-12-2013, 21:10
chúc mừng anh

stress(HIV)
20-12-2013, 21:13
Và trò chuyện với bác sĩ ,tôi biết dc rằng HIV,giang mai có thể phát hiện tháng thứ 2 rồi:"bác sĩ bảo tháng thứ 2 nếu bị đã xuất hiện Kháng thể",và tháng thứ 3 chỉ lá thủ tục thôi.

stress(HIV)
20-12-2013, 21:16
1 lần nữa chúc diễn đàn ngày càng có nhiều người vượt qua dc HIV như tui,và xin chúc mọi người đang có nguy cơ sẽ qua dc kiếp nạn này để có 1 cuộc sống vui vẻ và lành mạnh hơn....

HIV/AIDS..
20-12-2013, 21:38
Chúc mừng bạn âm tính. nhưng nồng độ gút trong máu cao tức là acid uric cáo, bạn cần hạn chế ăn nhiều chất đạm động vật như thịt heo, bò, tôm....nếu không sau này dễ ảnh hưởng các khớp.

stress(HIV)
20-12-2013, 22:57
ai giúp mềnh hiện nay chỉ còn Lậu với HPV(sùi mào gà),có thể xét nghiệm bàng pp xét nghiệm máu dc ko?hay la xét nghiệm kiểu ji vậy?ở Hanoi thì nên xét nghiệm 2 bệnh này ở đâu vậy?

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 23:01
ai giúp mềnh hiện nay chỉ còn Lậu với HPV(sùi mào gà),có thể xét nghiệm bàng pp xét nghiệm máu dc ko?hay la xét nghiệm kiểu ji vậy?ở Hanoi thì nên xét nghiệm 2 bệnh này ở đâu vậy?
Bạn bấm vào đây xem nhé: MỘT SỐ KỸ THUẬT XÉT NGHIỆM CHẨN ĐOÁN STIs (http://diendanhiv.vn/threads/6668-MOT-SO-KY-THUAT-XET-NGHIEM-CHAN-DOAN-STIs)
HN đến BV Nhiệt Đới TW hay Bạch Mai, hoặc Đống Đa