Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Ho dai dẳng có phải là triệu trứng hiv ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Ho dai dẳng có phải là triệu trứng hiv ?

Xin chào diễn đàn
    Khoảng 1 năm trước e có đi làm móng và bị cắt hơi sâu nên bị chảy máu 1 ít trường hớp của e e đọc nhiều bài tư vấn ở diễn đàn cũng ko có nguy cơ nên e cũng yên tâm nhưng việc sợ nó cứ theo bám e mãi đến bây giờ và cách nguy cơ thứ 1 e đã xét nghiệm 1 tháng và 6 tháng đều âm tính , nhưng từ đó e bị sợ đi bộ bị đạp kt nhưng e đều đi xét nghiệm và âm tính
    Nhưng dạo gần đây em bị ho dai dẳng gần 2 tháng cứ lập dù e có uống thuốc , và siro ho
    Nhưng vẫn còn ho e e nghỉ tới việc đó là triệu chứng hiv và nhớ về nguy cơ gần nhất mà e chưa đi xét nghiệm là hồi tết e có đi ăn ở quán , lúc về e thấy có 1 chấm nhỏ gần mắt mà e nghi là máu , e có hỏi bạn e thì bảo có thể do lúc đó có đập muỗi nên bị dính máu muỗi thôi
    Liệu trường hợp trên nếu có dính máu muỗi thì và triệu trứng như e kể có nguy cơ bị hiv ko ạ 😭
    Gia đình e kêu e đi khám vì thấy e ho dai dẳng nhưng e thản sự ko dám vì họ xét nghiệm máu hay gì đó thì e sợ dương tính 😭
    ads

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Cobe202 Xem bài viết
    Xin chào diễn đàn
    Khoảng 1 năm trước e có đi làm móng và bị cắt hơi sâu nên bị chảy máu 1 ít trường hớp của e e đọc nhiều bài tư vấn ở diễn đàn cũng ko có nguy cơ nên e cũng yên tâm nhưng việc sợ nó cứ theo bám e mãi đến bây giờ và cách nguy cơ thứ 1 e đã xét nghiệm 1 tháng và 6 tháng đều âm tính , nhưng từ đó e bị sợ đi bộ bị đạp kt nhưng e đều đi xét nghiệm và âm tính
    Nhưng dạo gần đây em bị ho dai dẳng gần 2 tháng cứ lập dù e có uống thuốc , và siro ho
    Nhưng vẫn còn ho e e nghỉ tới việc đó là triệu chứng hiv và nhớ về nguy cơ gần nhất mà e chưa đi xét nghiệm là hồi tết e có đi ăn ở quán , lúc về e thấy có 1 chấm nhỏ gần mắt mà e nghi là máu , e có hỏi bạn e thì bảo có thể do lúc đó có đập muỗi nên bị dính máu muỗi thôi
    Liệu trường hợp trên nếu có dính máu muỗi thì và triệu trứng như e kể có nguy cơ bị hiv ko ạ ������
    Gia đình e kêu e đi khám vì thấy e ho dai dẳng nhưng e thản sự ko dám vì họ xét nghiệm máu hay gì đó thì e sợ dương tính ������
    Em không có nguy cơ. Ho thì em đi khám tai mũi họng xem sao

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Cobe202 Xem bài viết
    Xin chào diễn đàn
    Liệu trường hợp trên nếu có dính máu muỗi thì và triệu trứng như e kể có nguy cơ bị hiv ko ạ ������
    Gia đình e kêu e đi khám vì thấy e ho dai dẳng nhưng e thản sự ko dám vì họ xét nghiệm máu hay gì đó thì e sợ dương tính ������

100% yên tâm đi bạn.

Thông tin về chủ đề này