Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Tay bi trày xước chạm vào BCS dính dịch AĐ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    37

Tay bi trày xước chạm vào BCS dính dịch AĐ

Dạ em chào anh Tuấn và BQT. Em xin dc trinh bày nguy cơ của em như sau

Tầm khoảng 23h (11h tối) thứ Ba ngày 19/5 em có cắt móng tay. Và cắt xong thi em cảm nhận được hơi khá đau nhói ở các ngon tay (có thể là có trày xước chảy máu ở các kẽ ngón tay trong khi cắt móng tay), hôm sau vẫn còn cảm giác đau .

Hôm sau thứ Tư (20/5) khoảng 16h (4h chiều) em có quan hệ an toàn (có sử dụng BCS) voi GMD. Moi chuyện diễn ra ổn, bình thường (kiểm tra BCS ko rách ko ruột, tinh dịch trong bao...), nhưng trong quá trinh quan hệ em bị xìu, em có dùng tay của mình sục dương vật vẫn còn trùm BCS cho cứng lại (khoảng vài chục giây) rồi quan hệ tiếp. Vấn đề em lo là liệu trong quá trình em dùng tay sục dương vật vẫn còn trùm BCS, thì dịch âm đạo dính ở BCS chạm vào vết trày xước ở các kẽ tay do cắt móng tay trước hôm đó. BQT cho em hỏi trường hợp này có nguy cơ ko ạ? và co nên dùng PEP ko ạ? em cảm ơn BQT

ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi pep1510 Xem bài viết

Tầm khoảng 23h (11h tối) thứ Ba ngày 19/5 em có cắt móng tay. Và cắt xong thi em cảm nhận được hơi khá đau nhói ở các ngon tay (có thể là có trày xước chảy máu ở các kẽ ngón tay trong khi cắt móng tay), hôm sau vẫn còn cảm giác đau .

Hôm sau thứ Tư (20/5) khoảng 16h (4h chiều) em có quan hệ an toàn (có sử dụng BCS) voi GMD. Moi chuyện diễn ra ổn, bình thường (kiểm tra BCS ko rách ko ruột, tinh dịch trong bao...), nhưng trong quá trinh quan hệ em bị xìu, em có dùng tay của mình sục dương vật vẫn còn trùm BCS cho cứng lại (khoảng vài chục giây) rồi quan hệ tiếp. Vấn đề em lo là liệu trong quá trình em dùng tay sục dương vật vẫn còn trùm BCS, thì dịch âm đạo dính ở BCS chạm vào vết trày xước ở các kẽ tay do cắt móng tay trước hôm đó. BQT cho em hỏi trường hợp này có nguy cơ ko ạ? và co nên dùng PEP ko ạ? em cảm ơn BQT

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

pep1510 (26-05-2020)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi pep1510 Xem bài viết

Hôm sau thứ Tư (20/5) khoảng 16h (4h chiều) em có quan hệ an toàn (có sử dụng BCS) voi GMD. Moi chuyện diễn ra ổn, bình thường (kiểm tra BCS ko rách ko ruột, tinh dịch trong bao...), nhưng trong quá trinh quan hệ em bị xìu, em có dùng tay của mình sục dương vật vẫn còn trùm BCS cho cứng lại (khoảng vài chục giây) rồi quan hệ tiếp. Vấn đề em lo là liệu trong quá trình em dùng tay sục dương vật vẫn còn trùm BCS, thì dịch âm đạo dính ở BCS chạm vào vết trày xước ở các kẽ tay do cắt móng tay trước hôm đó. BQT cho em hỏi trường hợp này có nguy cơ ko ạ? và co nên dùng PEP ko ạ? em cảm ơn BQt
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

5. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

pep1510 (26-05-2020)

Thông tin về chủ đề này