Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Xin tư vấn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin tư vấn

Em vs bạn gái quen qua mạng có quan hệ tình dục ko an toàn.
    Quan hệ có bao cao su nhưng BJ thì không và BJ rất lâu và dương vật em có vết viêm nhưng ko chảy máu.
    1 tháng nay em viêm họng rất đau, cơ thể mệt mỏi tìm hiểu trên mạng bảo dấu hiệu đầu của HIV. Em tìm hiểu các trang ********.vn của bs bình, các phòng khám của xóm cầu vồng cụ thể là Glink đều bảo nguy cơ thấp nhưng nên đi xét nghiệmvaayj cho em hỏi nguy cơ em cao và em có thể bị mắc ko ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Thảo Xem bài viết
    Em vs bạn gái quen qua mạng có quan hệ tình dục ko an toàn.
    Quan hệ có bao cao su nhưng BJ thì không và BJ rất lâu và dương vật em có vết viêm nhưng ko chảy máu.
    1 tháng nay em viêm họng rất đau, cơ thể mệt mỏi tìm hiểu trên mạng bảo dấu hiệu đầu của HIV. Em tìm hiểu các trang ********.vn của bs bình, các phòng khám của xóm cầu vồng cụ thể là Glink đều bảo nguy cơ thấp nhưng nên đi xét nghiệmvaayj cho em hỏi nguy cơ em cao và em có thể bị mắc ko ạ
    Bạn đừng có nghe những trang wed tư vấn tào lao,họ có mục đích.Với bạn kích dục bằng miệng chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tại em bị đau họng người mỏi nhừ ... nên em lo bị hiv. Còn em có nc và hỏi mấy trang bên kia họ đều bảo đi xét nghiệm vì có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Thảo Xem bài viết
    Tại em bị đau họng người mỏi nhừ ... nên em lo bị hiv. Còn em có nc và hỏi mấy trang bên kia họ đều bảo đi xét nghiệm vì có nguy cơ.
    Bọn đó tư vấn tào lao nhầm hù dọa có mục đích nhé.Bạn yên tâm với HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng em cảm ơn ạ... em sợ bị lắm tại vì cũng chả đáng để lây vì 1 lần đi quá giới hạn đó

Thông tin về chủ đề này