Chào BS ! Em năm nay 25 tuổi, hiện đang sinh sống ở Hà Nội

Vào ngày 13/2/2016, sau khi không tự chủ được bản thân, em có quan hệ tình dục cả gái mại dâm, tuy nhiên em rất cẩn thận tự tay đi mua bao cao su, kiểm tra kĩ bao cao su trước và sau khi quan hệ xong.. Quan hệ xong em rút bao cao su ra và thấy tinh trùng vẫn nằm trong bao

Từ đó em có một suy nghĩ lạc quan là em không có nguy cơ lây nhiễm mặc dù em đã quan hệ cả cô gái này 2 lần ( lần 1 trước đây 3-4 tháng, lần 2 là hôm 13 tháng 2 vừa rồi ) Kể từ hôm 13/2 đó em rất hoang mang, sau đó vào ngày thứ 34 ( tuần thứ 5 ) em có đi xét nghiệm test nhanh thì kết quả âm tính, vào ngày thứ 39 tức hôm nay 23/3 ( 6 tuần ) em cũng đi test nhanh và kết quả âm tính.. Em có gọi điện cho cô gái ấy để hỏi xem có bị HIV không, cô ấy bảo không và còn chửi cho em 1 trận ( cuộc đời vẫn không nên tin lời cave phải ko bác sĩ )

Hiện tại trên người em xuất hiện các nốt đỏ ở bụng, 1 vài nốt ở cánh tay, 1 vài nốt ở sau gáy ( em nghĩ chắc mình bị dị ứng do hiện giờ ở hà nội thời tiết nồm - ẩm 1 tuần nay ), ngoài ra các cơ, khớp trên người em 1 tuần nay không đau, nhưng ở cổ tay, chân, đùi rất hay có cảm giác nhức và nhói, ngoài ra còn đau tức ngực

Tổng hợp tất cả những điều em nói ở trên, em rất mong được bác sĩ và mọi người tư vấn về trường hợp của em

Ngoài ra em muốn hỏi là kết quả test nhanh có nhất thiết phải để sau 6 tuần mới xét nghiệm được không hay trong tuần thứ 6 là được, em mới đc 39 ngày

Và giả sử như các triệu chứng em nêu ở trên, nếu bị nhiễm HIV thì em xét nghiệm là đã ra rồi phải không bác sĩ, vì xuất hiện triệu chứng là bị nhiễm H rồi