Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: cứu em với anh tuấn ơi tư vấn về xét nghiệm 6 tuần âm tính hiv Ag/Ab.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

cứu em với anh tuấn ơi tư vấn về xét nghiệm 6 tuần âm tính hiv Ag/Ab.

Chào anh chị lần đầu em tham gia diễn đàn.... em có câu hỏi là em có quan hệ không an toàn với bạn gái. khoảng 1 tuần sau dương vật chảy mủ . đau nhức khớp .. em có đi xét nghiệm lậu giang mai chlamydia . người ta kết luận bị nhiễm tạp khuẩn. và sau 6 tuần em đi xét nghiệm hiv tại trung tâm phòng chống hiv tỉnh .. người ta hẹn 1tuân có kết quả... khi em lấy kết quả thì người ta ghi... phương pháp xét nghiệm sinh phẩm ..murex ag/ab.. âm tính .... cho em hỏi kết quả như vậy là khả quan không anh chị... e bị bệnh viêm khớp nữa..... tháng rồi em có xét nghiệm máu ở chợ rẫy ... chỉ số vs tăng cao lym lại giảm quá nên ..... em lo quá... a chị giúp em với em đang stress nặng
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi giotbuonkhongten Xem bài viết
    Chào anh chị lần đầu em tham gia diễn đàn.... em có câu hỏi là em có quan hệ không an toàn với bạn gái. khoảng 1 tuần sau dương vật chảy mủ . đau nhức khớp .. em có đi xét nghiệm lậu giang mai chlamydia . người ta kết luận bị nhiễm tạp khuẩn. và sau 6 tuần em đi xét nghiệm hiv tại trung tâm phòng chống hiv tỉnh .. người ta hẹn 1tuân có kết quả... khi em lấy kết quả thì người ta ghi... phương pháp xét nghiệm sinh phẩm ..murex ag/ab.. âm tính .... cho em hỏi kết quả như vậy là khả quan không anh chị... e bị bệnh viêm khớp nữa..... tháng rồi em có xét nghiệm máu ở chợ rẫy ... chỉ số vs tăng cao lym lại giảm quá nên ..... em lo quá... a chị giúp em với em đang stress nặng

Phương pháp xét nghiệm bạn làm là HIV Ag/Ab tìm kháng thể và kháng nguyên.

Nếu sau 6 tuần bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    6 tuần âm tính là kết quả rất khả quan, hiện chưa trường hợp nào lật kèo ở tuần 12 theo khuyến cáo.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

xét nghiệm hiv

anh tư vấn vậy em cũng yên tâm phần nào.. mà anh ơi cho em hỏi thêm một vấn đề .. em muốn xét nghiệm vào tuần 12 cho đúng khuyến cáo ... cho em hỏi bệnh viện hòa hảo xét nghiệm trong ngày có kết quả không ạ .. và mình khai tên giả địa chỉ giả được không anh... em cảm ơn ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    anh tư vấn vậy em cũng yên tâm phần nào.. mà anh ơi cho em hỏi thêm một vấn đề .. em muốn xét nghiệm vào tuần 12 cho đúng khuyến cáo ... cho em hỏi bệnh viện hòa hảo xét nghiệm trong ngày có kết quả không ạ .. và mình khai tên giả địa chỉ giả được không anh... em cảm ơn ạ
    BV Hòa Hảo có kết quả trong ngày. Về tên tuổi và địa chỉ bạn có thể khai như nào cũng được.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn anh ... em sẽ tích cực tham gia diễn đàn để hiểu biết về kiến thức hiv.... cảm ơn tất cả..... Lạy trời con bình yên nhé... tình yêu đó giết chết con luôn rồi ... xin chừa huhu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    xin hỏi thêm một vấn đề mong anh chị giải thích giúp e.. em lấy máu ngày 1-8 mà trong giấy ghi ngày xét nghiệm 3-8 .. có khi nào máu để 3 ngày virus hiv bị chết nên cho ra âm tính không anh chị ... huhu e đó giờ chưa bao giờ em bị viêm họng đỏ thành sau họng mà cả tháng trời chưa hết ... những triệu chứng đó làm em hoang man mất ăn mất ngủ ... 55kg giờ còn 50kg ... không lo sao được huhu

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    xin hỏi thêm một vấn đề mong anh chị giải thích giúp e.. em lấy máu ngày 1-8 mà trong giấy ghi ngày xét nghiệm 3-8 .. có khi nào máu để 3 ngày virus hiv bị chết nên cho ra âm tính không anh chị ... huhu e đó giờ chưa bao giờ em bị viêm họng đỏ thành sau họng mà cả tháng trời chưa hết ... những triệu chứng đó làm em hoang man mất ăn mất ngủ ... 55kg giờ còn 50kg ... không lo sao được huhu

Cái dòng chữ mà Tuanmecsedec tô đỏ là tào lao mía lao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này