Trích dẫn Gửi bởi emsoqua123 Xem bài viết
a tuấn tư vấn giúp e với ạ!! hơn một tháng trước e có quan hệ voi gái mại dâm. lúc đầu gái mại dâm có oral sex cho e( khoảng gần một phút) . sau đó quan hệ có dùng bcs. xong việc. e kiểm tra bcs ko bị rách. e có băn khoăn là hôm ấy e có bị viêm bao quy đầu nhẹ( e ko để ý là có vết thương ko).sau đó 3 tuần. e có biểu hiện cơ thể mệt mỏi. chân tay đau nhức. e bị sốt nhẹ. ớn lạnh( nhưng cặp nhiệt độ vẫn 36,5 độ). e có đổ mồ hôi ban đêm. lòng bàn tay có ra mồ hôi. sau nguy cơ 25 ngày e xét nghiệm 3 phương pháp âm tính. sau đó 4 ngày e có xét nghiệm hiv combo. chỉ số 0.09. e rất băn khoăn là hiện tai e có nhiều triệu chứng: người mệt. các khớp chân đau nhức. vẫn đổ mồ hôi đêm. trên lòng ban tay xuất hiẹn những vệt hồng. ngứa rát. có mụn ngứa ở mặt. buổi tối biểu hiện nóng sốt( cap nhiệt độ vẫn 36;5 độ). hiện tại e rất hoang mang và lo lắng. e được 36 ngày rồi. e cảm ơn anh và diễn đàn!!
Nếu sau 29 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,huống chi những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.