Trích dẫn Gửi bởi vu van khiem Xem bài viết
e chào anh ạ. anh ơi cho em hỏi là cách đây 6 ngày em đi cắt tóc ,khi cạo thì tai bị rách một tí và chảy máu. lúc về thì em có rửa qua xà phòng. nhưng từ hôm kia đến nay em cảm thấy trong người khó chịu , tứcngực, đau bụng, hơi đau đầu, bàn tay thì xuất hiện cómột số chấm đỏ nhỏ khi chạm vào thì nó tan và cất ra lại xuất hiện, có lúchơi buồn nôn khi ngửi mùi tanh ... cho em hỏi em có bị nguy cơ nhiễm hiv không ạ.những biểu hiện đó sao không ạ. e xin cảm ơn ạ.
Trích dẫn Gửi bởi vu van khiem Xem bài viết
e chào anh ạ. anh ơi cho em hỏi là cách đây 6 ngày em đi cắt tóc ,khi cạo thì tai bị rách một tí và chảy máu. lúc về thì em có rửa qua xà phòng. nhưng từ hôm kia đến nay em cảm thấy trong người khó chịu , tứcngực, đau bụng, hơi đau đầu, bàn tay thì xuất hiện cómột số chấm đỏ nhỏ khi chạm vào thì nó tan và cất ra lại xuất hiện, có lúchơi buồn nôn khi ngửi mùi tanh ... cho em hỏi em có bị nguy cơ nhiễm hiv không ạ.những biểu hiện đó sao không ạ. e xin cảm ơn a
Bạn được tư vấn rồi thì nên đọc lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.