Chào mọi người,

Em xin được chia sẽ tình trạng của mình như sau và mong anh Tuấn cũng như mọi người tư vấn cho em. Em cũng rất lo lắng và ám ảnh ah :(

Ngày 21/04/2017 sau khi nhậu xong em có QHTD với GMD và xảy ra các nguy cơ như sau ah:

+ Nguy cơ 1: Trong lúc QHTD em có sử dụng BCS như do em yếu sinh lý phải thay BCS 3 lần và em sợ trong quá trình thay BCS thì bị dính dịch ađ do thay là GMD thay cho em nên sợ lúc kích thích bằng tay thì bị dính ah.
+ Nguy cơ 2: Em có hôn sâu GMD cũng như em cũng kích thích ađ rồi sờ ti sau đó cũng hôn ti. Em lo lắng là mình hôn sâu rồi ngậm ti như vậy thì có bị dính máu và dịch ad ko. Em bị sâu răng nên có nguy cơ ko ah.

Ngày 23/11/2017 tức là 7 tháng sau nguy cơ vừa rồi em lo lắng quá nên quyết định đến Bệnh Viện Hoà Hảo xét nghiệm Combo HIV cũng là lần xét nghiệm đầu tiên và nhận được kết quả sau:
(HIV Ag/Ab Combo NEG S/CO 0.110 Khoảng tham chiếu (S/CO < 1)).
Em cũng ko gặp bác sĩ tư vấn có kết quả xong em lấy về luôn. Giờ em cũng hoang mang và ám ảnh không biết kết quả sau 7 tháng có đúng ko cũng như khi xét nghiệm máu có nhầm lẫn mẫu máu hoặc có khi nào sai không :(.
Em mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp em ah. Em xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!