Kết quả 1 đến 20 của 33

Chủ đề: Xin tư vấn về kết quả xét nghiệm ở Hoà Hảo sau 30 ngày

Hybrid View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi soconfusename Xem bài viết
    Dạ Em cám ơn Anh Trường Xuân ạ

Dạ EM cám ơn A Tuanmecsedec ạ

Hai Anh cho Em hỏi thêm câu cuối, bình thường Em thấy các Anh tư vấn nếu làm combi sau 1 hoặc 2 tháng mà đã ra Âm tính thì kết quả đã ổn rồi, thậm chí bác sĩ ở bệnh viện hòa hỏa cũng báo là 95% rồi. Với lại chính cái xét nghiệm combi cũng là hiện đại và đáng tin cậy nhất luôn thì tại sao mình ko được chốt là combi là nếu từ 1 - 2 tháng mà âm tính coi như 100% an toàn luôn đi mà mình phải chờ đúng 3 tháng thì mới được chốt là 100% vậy hả 2 Anh ?
    Vậy tức là cái combi vẫn có khả năng sau 1 - 2 tháng vẫn có 1 số trường hợp không tìm ra được con virus HIV đúng ko Anh ? Bên nước ngoài họ cũng giống như mình vậy luôn đúng ko hai ANh ?
    ( cái này là Em chỉ thắc mắc thôi Anh, chứ Em đã không còn lo lắng và đi không đi xét nghiệm nữa ạ.)

Em Cám ơn hai Anh 1 lần nữa ạ
    Tất cả các máy xét nghiệm của Việt Nam thì đều nhập từ nước ngoài về bạn,vì vậy ở Việt Nam hay ở nước nào thì xét nghiệm như nhau.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

soconfusename (25-02-2018)

Thông tin về chủ đề này