Trang 57 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 747555657585967 ... CuốiCuối
Kết quả 1,121 đến 1,140 của 1704

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Lê tri's Avatar
    Cảm ơn
    0

lo lắng kim tiêm

em làm ngồi cột sắt đứng rồi ngồi xuống e bị chạm đau điếng ở mông lúc e ngồi xuống dưới mông e có số xà bần e sợ có kim ở đó đâm trúng mông e e lo quá

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. chisusu93's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Rửa lay cùng xô, lau tay cùng khăn lau người bị nhiễm H

Em chào anh, chị. Anh / chị cho em hỏi vấn đề này ạ. E lo lắng từ hôm qua tới giờ ạ
    Hôm qua e đi làm căn cước công dân, mà trước khi làm thì các anh công an bảo phải nhúng tay vào xô nước đá để đến lúc lấy vân tay mới dễ. Chuyện là thế này, theo số thứ tự thì em xếp sau 1 anh (anh này bị nhiễm HIV e chắc chắn vì mọi người đều biết). E để ý khi tay anh này có vết đứt tay, e nhìn thấy rõ ràng. Anh này nhúng tay xuống xô nước đá được 1 lúc anh đấy cho tay lên lau vào khăn. Đến lượt của em cũng làm như vậy. Mà tay em cũng có vết dao moié bị cứa hồi chiều. Giờ em thấy lo quá e anh chị. E lo tay em có vết thương hở nhúng cùng xô nước có dính máu và lau cùng khăn có dính máu của người bị nhiễm HIV. Liệu e có nguy cơ bị nhiễm không ạ. Em mất ngủ từ hôm qua đến giờ ạ. Em cảm ơn anh chị ạ

Thành Viên Mới Suychocung99i's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Lo sợ!

Dạ chuyện là em có đi ngoài đường, khi vào cái shop kia , lúc ấy cũng khá vắng người đi mua đồ, thì lúc ấy có cái bạn kia, bạn ấy đứng sát em lắm, nhưng lúc em đi ngang qua bạn ấy, thì bỗng dưng tay em bị quẹt một cái rất đau, trầy chảy máu luôn, em không biết là đã va quẹt vào đâu, thật sự bạn ấy đứng rất gần em , em có hình đây ạ
    http://imgur.com/gallery/QoUg5qF
    Còn đây là vết thương, em không cảm thấy đau rát, nhưng nó sưng lên, rồi có hẳn một vết trầy dài thế này đây ạ, thật sự em không nhớ và không để ý, nhưng em sợ bị người ta quẹt kim quá ạ, thật sự vết trầy rất dài
    http://imgur.com/gallery/nNSia80

Cảm ơn
    0

Kim tiêm đâm

E chào ban quản trị e xin hỏi e lôm khôm rửa đồ có chị bán vé số ôm 2 eo e nghe đau nhói e sợ chị ta đâm kim e xin ban quản trị tu vấn dùm e

Cảm ơn
    0

Kim tiem

Chào anh Tuấn và mọi người em đang chật cây ở mé lộ thấy chị ở xóm đang chạy xe chị lạc tay lái ngã xe em chạy lại đỡ chị lên lúc em chạy có chạy ngang bụi cỏ e đạp nghe đau ở chân e sợ bị đạp kim tại e thấy chị ngã e tranh thủ lại đỡ e ko để y nữa

Thành Viên Mới Sonek99i's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Lo sợ

Dạ! Chuyện là tối hôm trước, em có đặt xe đi công việc; thì đến một đoạn đường kia! Có một xe, một cặp kia chạy qua em , em cảm nhận đùi mình bị quẹt một cái nhói, sau đó em cũng lơ nó đi, nhưng khi về đến nhà, em thấy có một chấm đỏ như máu vậy ạ, xung quanh nó sưng lên, đỏ y như chích ngừa vậy ạ! Vì em đã từng tiêm ngừa , và em thấy vết thương này rất giống bị kim tiêm vào! Sáng ra nó vẫn còn sưng nhẹ! Máu không chảy lênh láng! Nhưng em thấy vệt máu nhỏ như đầu tăm, hic, sao em lo quá ạ! Em có nguy cơ lây nhiễm không ạ; nếu đâm kim vết thương không sâu, không chảy máu nhiều

Cảm ơn
    0

So bi đâm kim

Chào anh chị e đang lo e có đi trên xe khách e ngồi trong có a kia ngồi ngoài gần tới chỗ xuống xe e nói a cho e ra ông nhìn ghê lắm e sợ lúc e đi ra ông đâm kim e quá

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Rửa lay cùng xô, lau tay cùng khăn lau người bị nhiễm H

Em chào anh, chị. Anh / chị cho em hỏi vấn đề này ạ. E lo lắng từ hôm qua tới giờ ạ
    Hôm qua e đi làm căn cước công dân, mà trước khi làm thì các anh công an bảo phải nhúng tay vào xô nước đá để đến lúc lấy vân tay mới dễ. Chuyện là thế này, theo số thứ tự thì em xếp sau 1 anh (anh này bị nhiễm HIV e chắc chắn vì mọi người đều biết). E để ý khi tay anh này có vết đứt tay, e nhìn thấy rõ ràng. Anh này nhúng tay xuống xô nước đá được 1 lúc anh đấy cho tay lên lau vào khăn. Đến lượt của em cũng làm như vậy. Mà tay em cũng có vết dao moié bị cứa hồi chiều. Giờ em thấy lo quá e anh chị. E lo tay em có vết thương hở nhúng cùng xô nước có dính máu và lau cùng khăn có dính máu của người bị nhiễm HIV. Liệu e có nguy cơ bị nhiễm không ạ. Em mất ngủ từ hôm qua đến giờ ạ. Em cảm ơn anh chị ạ

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cầu xin đấy đừng xoá bài em ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lo lắng cần được hỗ trợ

Chào các anh chị, em có chuyện này ám ảnh 2,3 ngày nay. Nhờ anh chị hỗ trợ tư vấn giúp cho ạ.
    Chuyện là em có kêu người đến lắp một số đồ trong phòng tắm, lúc đầu trao đổi 2 bên có không thống nhất nên câu qua câu lại. Sau đó em cũng để anh đó một mình làm trong phòng tắm và ra ngoài. Sau khi anh đó xong việc thì em vào tắm, đánh răng rửa mặt. Lúc xong em mới lo lắng nếu anh đó hậm hực mà bôi linh tinh (máu, tinh dịch) lên khăn mặt, bàn chải răng của em thì có khả năng lây nhiễm bệnh hiv không ạ?
    Vì cơ bản nhìn bề ngoài anh đó như nghiện nên em lại càng lo lắng và hoang mang. Nhờ các anh chị tư vấn giúp ạ, hiv có lây truyền như vậy được không, vì anh đó ra là em vào tắm liền.

Cảm ơn
    0

Kim tiem

Chào ban quản trị e nhau say quá ngũ ko biết j khi tình dậy e thấy trên khuỷu tay e có nốt sung e năng ra ít máu giờ chạm vô nó rat e sợ e va cham kim đâm trúng

Cảm ơn
    0

Lo lắng

Chào anh chi e xin hỏi e làm rơi đô ở gốc cây mà lúc đó ban đêm e đưa tay xuống tìm thì ngon tay e bị đâm vật j đâm giống như kim vậy đo e giật tay lên e sợ Kim đâm phải quá xin a chi tu vấn e cảm on

Cảm ơn
    0

lo lắng kim tiêm

A chi ơi e lo quá lúc sáng e có đi thành phố tới gốc Nga tư nguyện tri phương và an dương vương e có đúng lại đt thì điện e ko ăn sim e có tìm o gốc cây có mấy cây tăm nhọn e lượm để chot vào khe sim khi e lum e nghe đau nhói ở đầu ngón tay cũng ko để y là j đâm nữa về nhà e thấy có một lỗ nhỏ e năng thi ko ra máu e sợ Kim tiêm đâm trúng hay quẹt phai

Cảm ơn
    0

Xin tư vấn

Chào a chị e đang nói chuyện chu kia ở sau đi tới vô vào lưng e cái rồi ông cười e sợ ông đâm kim tiêm quá xin a chi chia xẻ dùm e cảm on

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nói ra để bớt stress

Bây giờ em cảm thấy rất là hoang mang lo sợ, mới hôm 4/5/2021 em chạy xe bên Cần Thơ, khúc đường Nguyễn Văn Cừ nối dài (chỗ này thì có tệ nạn xã hội ghê lắm), chiều khoảng 3,4 h em đang chạy xe về qua đường thì có cặp nam nữ (nhìn mặt như người nghiện, lại không đeo khẩu trang, người nữ còn cầm vật gì trên tay nhìn giống Kim tiêm lắm) họ chạy xe tạt vào xe máy, cán qua chân em, cái em nhìn họ, họ không xin lỗi mà còn nhìn em đáng sợ lắm( lúc này em sợ quá nên xin lỗi họ luôn), giờ em không biết là họ có ý đồ gì mà lại tạt đầu xe máy em như thế ( em nghĩ là họ định cướp giật gì đó cầm kim tiêm để doạ mà bất thành nên họ chạy luôn). Em nói ra để bớt stress chứ giờ em hoang mang quá, giờ em đợi 6 tuần nữa để đi xét nghiệm HIV ag/ab miễn dịch tự động để hết stress ( mà kết quả sau 6 tuần có chính xác chưa ạ). Em cảm ơn ạ!!

Cảm ơn
    0

Em cần tư van

Chào a chị e ngồi ngi mệt e vừa đặt mông xuống mấy viên gạch ống ngồi e bị đau ở mông e nhìn lại thấy có kim tiêm e sợ bị kim đo đâm trúng mông

Cảm ơn
    0

Xin tư vấn

Chào anh chị e có phụ khiêng đô lên xe hoa lâm lưng e có chạm vào cái cây sắt em đau mà để đóng thùng xe sau lưng của tài xế E sợ có kim trên đo quẹt hay đâm trúng lưng em

Cảm ơn
    0

So bi đâm kim

Chào a chị e có hỏi thăm đường o gốc Nga tư e hỏi chú honda ôm ông nói ko biết rồi e đi e nghe đau ở lưng e lo lắng ông đâm kim e qua

Cảm ơn
    0

Xin tư van

Chào a chị e có đi hái rau ở lề đường e bị đâm đau trên gót chân e sợ bị kim đâm hay quẹt vô quá xin a chi tu van

Cảm ơn
    0

Kim tiem

E xin hỏi dùm thằng e của e nó để non bảo hiểm trên xe rồi nó vô bưu điện chuyển tiền khi ra về nó đôi nón bảo hiểm lên nó vừa đôi thì nó bị đâm đau trước trán nó sợ ta để kim vô đâm vô trúng

Trang 57 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 747555657585967 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này