Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: xét nghiệm combo sau nguy cơ 42 ngày âm tính Tôi khẩn thiết xin anh Tuấn giúp đỡ

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

xét nghiệm combo sau nguy cơ 42 ngày âm tính Tôi khẩn thiết xin anh Tuấn giúp đỡ

Trong khoảng 9-12 tuần trở lại đây, tôi có 1 số hành vi nguy cơ với nhân viên massage. Vào ngày thứ 16 sau nguy cơ gần nhất(27-10-2016) tôi có trải qua 1 đợt sốt ( khoảng 4 ngày, sốt theo cơn trên 38.5 độ, đỉnh điểm là chiều ngày 28 đến chiều 29-10, tôi có uống thuốc hạ sốt, kháng sinh và chống viêm, truyền 03 chai dịch). Đến tối 29-10, tôi gần như hết sốt. Ngoài việc sốt và đổ mồ hôi thì ko có biểu hiện gì khác thường trên cơ thể , thỉnh thoảng tôi có ra mồ hôi vào sáng sớm ở phần đầu và ko nhiều). Vào tuần thứ 5 sau nguy cơ cuối ( 18 ngày kể từ đợt sốt), tôi có xét nghiệm combo ag/ab abbott và âm tính. Sau đó 1 tuần ( ngày thứ 42 sau nguy cơ cuối, ngày thứ 25 kể từ đợt sốt), tôi tiếp tục xét nghiệm combo ag/ab abbott và determine cũng âm tính.
    - liệu tôi có an toàn với hiv không
    - với nguy cơ của tôi( qhtd có bao cao su, oral sex ko có bao nhưng DV ko bị chảy máu và khi tắm sau khi thực hiện hành vi ko bị xót) thì nguy cơ có cao không.

Cám ơn và chúc sức khỏe.
    ads
    Lần sửa cuối bởi Fillippe, ngày 25-11-2016 lúc 07:59.

Thông tin về chủ đề này