Em cám ơn Anh Tuấn đã tư vấn,

Hôm nay Em đi làm cái xét nghiệm combi ở Hòa Hảo, nhờ Anh Chị nhìn dùm Em cái phiếu xét nghiệm này có phải là loại combi tìm kháng nguyên và kháng thể không ạ ? Sáng nay Em mới đi làm xét nghiệm, 10h sẽ có kết quả, kể từ ngày bị nghi ngờ bị nhiễm tới bây giờ là 54 ngày (tầm gần 8 tuần). Cho Em hỏi nếu kết quả này vẫn là âm tính thì khả năng 12 tuần chắc chắn là không bị đổi phải không Anh Chị, dù được Anh Chị đã tư vấn nhiệt tình nhưng Em thấy tay chân nó vẫn không bình thường nên Em vẫn lo lắng quá, Anh Chị có chửi Em, Em chịu chứ Em vẫn chưa có thể giải tỏa được cái nỗi lo của Em.

Với lại sáng nay Em đi làm xét nghiệm thì có chuyện là, sáng Em hỏi người lấy máu của Em là xét nghiệm này là xét nghiệm combo phải không thì họ trả lời Em xét nghiệm này là bình thường, rồi Em hỏi thêm là cái này 2 tháng làm ổn rồi phải không ? thì họ trả lời Em là phải làm xét nghiệm này trong vòng 6 tháng, mỗi tháng làm 1 lần nếu âm tinh thì mới chắc chắn là không bị.... Em nghe xong rụng rời hết... sao khác hoàn toàn những gì Anh Chị tư vấn ở trên đây.... Em không biết là họ có ý nói vậy hay là họ không biết gì... bởi vậy Em mới up hình lên cho Anh Chị coi giúp Em cái hình có phải loại combo xét nghiệm mà có thể tìm ra HIV sau 30 ngày , đúng không ạ? Nếu cái này không đúng thì Em phải vô Hòa Hòa nói là làm xét nghiệm nào đúng ạ? ví dụ 3pp gì đó Em cũng ko rõ nữa. nhờ Anh Chị giúp Em... Em cám ơn Anh Chị nhiều ạ.