Chào các Anh chị tư vấn.

Hôm 10/12 vào buổi trưa E có đi massage và bạn nữ đã os cho E và E cũng os cho bạn ấy. Từ hôm bữa đó cách mấy tuần E bắt đầu cảm thấy mệt mỏi, ớn lạnh vào ban đêm, toát mồ hôi, cảm giác buồn nôn, mụn nổi trên tay, khô miệng...chỉ là E chưa có sốt và tiêu chảy thôi. nói chung là E cảm thấy hầu hết triệu chứng HIV nó xuất hiện trên người E vì E có tìm hiểu triệu chứng trên mạng. Sau 23 ngày E có đi làm xét nghiệm ở Hoà Hảo và cho kết quả âm tính, lúc đó E cũng bớt lo, nhưng các triệu chứng trên không hề suy giảm mà còn tăng thêm, E hay cảm giác lạnh tay lạnh chân, tê tay tê chân.... thế là sau 31 ngày E cũng đi làm thêm 1 cái xét nghiệm ở Hoà Hảo ( xét nghiệm 250k) và cũng có kết quả âm tính. Nhưng E vẫn chưa hết những dấu hiệu trên. Em định 10/2 này làm thêm 1 cái xét nghiệm nữa và nếu cũng là âm tính thì cho E hỏi liệu kết quả đó đã an toàn chưa và E có cần làm thêm 1 cái chốt vào tháng 10/3 tức là đủ 12 tuần không ạ.

với E có 1 số thắc mắc là xét nghiệm ở Hoà Hảo là 250K đó là phương pháp combo gì đó, E ko biết đó là phương pháp xét nghiệm có thể tìm ra kháng thể sau 30 ngày không ạ? vì E chỉ lên nói là xét nghiệm HIV thì họ ghi cho E phiếu xét nghiệm và tính tiền chứ họ không hề cho E lựa chọn phương pháp xét nghiệm.

thứ 2 là trước E cũng định xét nghiệm bên paster mà người tư vấn bên paster nói không có kiểu xét nghiệm nhanh 30 ngày mà chỉ có xét nghiệm sau 3 tháng thôi.... E thắc mắc là sao paster lớn vậy mà ko có phuơng pháp xét nghiệm nhanh. E có hỏi thằng bạn E thì nó nói là vì phương pháp test combo gì đó là không chắc chắn nên paster nó mới không làm...

tới giờ E hoang mang và lo sợ quá mấy nay thấy nhức đầu và buồn nôn, rồi như có cái gì vướng ngay cổ lúc nào cũng mắc ói, đêm ngủ thì khô miệng và hay giật mình thức giữa đêm và ớn lạnh đổ mồ hôi... xin nhờ Anh Chị tư vấn dùm E với,

Em Trân Thành cám ơn Anh Chị và chúc Anh Chị và Gia Đình có năm mới Sức Khoẻ Bình An và Thịnh Vuợng ạ